Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ sáu - 17/06/2022 13:383630
Sáng 15.6, CA TX An Nhơn phối hợp cùng Trung tâm Y tế thị xã tổ chức lễ ra mắt mô hình Phối hợp bảo đảm ANTT tại Trung tâm Y tế.
CA TX An Nhơn và Trung tâm Y tế TX An Nhơn ký kết phối hợp đảm bảo ANTT tại buổi ra mắt mô hình. Ảnh: CA TX An Nhơn
Việc ra mắt mô hình nhằm tăng cường sự phối hợp giữa lực lượng CA thị xã và Trung tâm Y tế trong công tác bảo đảm ANTT. Qua đó, nâng cao nhận thức, trách nhiệm của cán bộ, công nhân viên trong việc tham gia phong trào toàn dân bảo vệ ANTQ, xây dựng trung tâm y tế an toàn về ANTT; ngăn chặn, xử lý kịp thời các hành vi vi phạm pháp luật, gây ảnh hưởng đến hoạt động khám, chữa bệnh, giữ vững tình hình an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trên địa bàn.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)