Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 24/05/2022 15:275510
Chiều 21.5, tại SVĐ TX An Nhơn, Ban Tổ chức Đại hội Thể dục thể thao (TDTT) TX An Nhơn lần thứ VIII tiến hành khai mạc giải bóng đá nam. Đây là môn thể thao thứ 8 trong chương trình Đại hội TDTT TX An Nhơn lần thứ VIII - năm 2022.
Các đội bóng và trọng tài tham dự lễ khai mạc
Tham dự giải có 15 đội bóng, với 300 VĐV đại diện cho 15 phường, xã trên địa bàn thị xã An Nhơn. Các đội thi đấu được chia làm 4 bảng, theo thể thức vòng bảng tính điểm, chọn ra 2 đội nhất nhì mỗi bảng vào thi đấu vòng tứ kết. Dự kiến, giải diễn ra từ 21.5 - 8.6. Các trận bán kết diễn ra trong 2 ngày 4 - 5.6 và trận chung kết diễn ra vào chiều ngày 8.6.
Sau giải đấu, Ban Tổ chức sẽ chọn những VĐV xuất sắc tham dự Đại hội TDTT tỉnh lần thứ IX năm 2022.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)