Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 09/05/2022 16:263010
Sáng 8/5, Ban Chỉ đạo vận động hiến máu tình nguyện TX An Nhơn phối hợp Trung tâm Huyết học - Truyền máu (BVĐK tỉnh) tổ chức ngày hội hiến máu tình nguyện đợt 2 năm 2022.
Với thông điệp “Hiến máu cứu người, một nghĩa cử cao đẹp”, ngày hội đã thu hút hơn 400 cán bộ, viên chức, đoàn viên, thanh niên, lực lượng vũ trang và nhân dân trên địa bàn thị xã tham gia. Kết quả, Ban Tổ chức đã thu được 341 đơn vị máu an toàn, bổ sung vào ngân hàng máu của BVĐK tỉnh (vượt chỉ tiêu tỉnh giao 300 đơn vị). Như vậy, qua 2 đợt tổ chức, TX An Nhơn đã thu được 680 đơn vị máu.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)