Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ năm - 28/04/2022 09:322410
Ngày 22 và 23/4/2022, tại Nhà thi đấu đa năng thị xã An Nhơn, Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã tổ chức giải bóng chuyền nữ học sinh trung học cơ sở năm học 2021-2022.
Tham gia giải có 10 đội đến từ 10 trường trung học cơ sở trên địa bàn thị xã. Ngay sau lễ khai mạc, các trận đấu đã diễn ra sôi nổi, nhận được nhiều sự cổ vũ của đông đảo khán giả.
Kết thúc giải, Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã đã trao giải Nhất cho đội đến từ Trường THCS Nhơn Tân, giải Nhì trao cho đội đến từ Trường THCS phường Bình Định, giải Ba trao cho đội đến từ Trường THCS Nhơn Thành và đội đến từ Trường THCS Nhơn An nhận giải Khuyến khích.
Thông qua giải đấu, chất lượng giáo dục thể chất được nâng cao, thúc đẩy phong trào luyện tập thể dục thể thao, rèn luyện sức khỏe trong các trường học trên địa bàn thị xã.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)