Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ năm - 14/04/2022 16:095830
Sáng ngày 12/4/2022, tại Trường Tiểu học số 2 phường Bình Định, Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã An Nhơn tổ chức Hội thi Giáo viên tiểu học viết chữ đẹp cấp thị xã năm học 2021-2022.
Tham gia Hội thi có 45 giáo viên của 19 trường tiểu học trên địa bàn thị xã. Mỗi giáo viên tham dự Hội thi phải thực hiện một bài thi viết bắt buộc trên giấy ô ly và một bài thi viết sáng tạo trên bảng. Thời gian để hoàn thành mỗi phần thi là 30 phút.
Hội thi là dịp để các thầy cô giáo ở các trường gặp gỡ, giao lưu thể hiện năng khiếu, học tập và trao đổi kinh nghiệm để áp dụng có hiệu quả trong việc rèn học sinh khi viết chữ và trình bày bài viết của mình, góp phần nâng cao chất lượng giáo dục cho học sinh.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)