Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ bảy - 09/04/2022 14:327180
Ngày 07/4/2022, Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã An Nhơn tổ chức tổng kết Hội thi Giáo viên dạy giỏi bậc trung học cơ sở cấp thị xã năm học 2021-2022. Dự Lễ tổng kết có ông Lâm Lăng Long – Trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã, bà Nguyễn Thị Thanh Hằng – Phó trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã; Đại diện lãnh đạo các Trường THCS và các thầy cô giáo tham dự Hội thi.
Tại Lễ tổng kết Hội thi, Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã đã tuyên dương 56 giáo viên vinh dự đạt danh hiệu giáo viên dạy giỏi bậc trung học cơ sở cấp thị xã năm học 2021-2022. Cụ thể: 02 giáo viên đạt giải Nhì, 21 giáo viên đạt giải Ba và 33 giáo viên đạt giải Khuyến khích.
Hội thi góp phần triển khai các phong trào thi đua trong trường học; khuyến khích, động viên, tạo cơ hội và rèn luyện giáo viên tự học và sáng tạo. Đồng thời, Hội thi còn giúp phát hiện, tuyên dương và nhân rộng những điển hình tiên tiến, góp phần tạo động lực phát triển sự nghiệp giáo dục của thị xã.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)