Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 17/05/2022 09:233160
Ngày 16/5/2022, Phòng GD&ĐT thị xã An Nhơn tổ chức tổng kết Hội thi đồ dùng, đồ chơi tự làm bậc học mầm non cấp thị xã năm học 2021-2022.
Bà Nguyễn Thị Thanh Hằng – Phó trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã trao giải cho các đơn vị đạt giải cao tại Hội thi
Dự Lễ tổng kết có bà Nguyễn Thị Thanh Hằng – Phó trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã và đại diện lãnh đạo các Trường mầm non, mẫu giáo trên địa bàn thị xã.
Tại Lễ tổng kết, Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã đã tuyên dương và trao giải cho 16 đơn vị đạt giải tại Hội thi. Cụ thể, 01 giải Nhất (Trường Mầm non Nhơn An), 01 giải Nhì (Trường Mầm non Nhơn Khánh), 07 giải Ba và 07 giải Khuyến khích.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)