Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ năm - 18/08/2022 15:282610
Chiều 17.8, Hội Nông dân xã Nhơn Lộc tổ chức ra mắt Chi hội nông dân nghề nghiệp “Chăn nuôi Bò sinh sản” tại chi hội nông dân thôn Tráng Long.
Với 05 tiêu chí cùng chung “cùng ngành nghề sản xuất kinh doanh, dịch vụ; cùng mối quan tâm, cùng có sự chia sẻ, cùng trách nhiệm, cùng hưởng lợi”, giúp cho hội viên nông dân tổ chức sản xuất hợp lý, nâng cao thu nhập cho thành viên tham gia, đa dạng hóa các mô hình kinh tế gắn với phong trào thi đua nông dân sản xuất kinh doanh giỏi, góp phần phát triển kinh tế - xã hội tại địa phương.
Chi hội được thành lập với 21 hội viên, ông Phạm Văn Bình được bầu làm Chi hội trưởng và ông Huỳnh Văn Tròn làm Chi hội phó.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)