Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ năm - 11/08/2022 07:143140
Chiều 10.8, Hội Nông dân xã Nhơn Khánh đã tổ chức ra mắt mô hình Tổ Hợp tác “Nông dân chăn nuôi bò sinh sản” tại chi hội thôn An Hòa.
Với mục đích giúp cho hội viên trao đổi kinh nghiệm trong nuôi bò sinh sản, mở rộng quy mô sản xuất, tăng thu nhập cho hội viên tham gia, góp phần xây dựng tổ chức Hội và phong trào nông dân ở địa phương ngày càng vững mạnh.
Tổ Hợp tác được thành lập với 19 hội viên, Ban điều hành gồm có 3 người, ông Đỗ Thành Danh làm Tổ trưởng, ông Nguyễn Văn Xuân làm Tổ phó.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)