Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ sáu - 19/08/2022 15:232990
Chiều 19.8, Hội Nông dân phường Đập Đá ra mắt mô hình An ninh trật tự “Thắp sáng đường quê” tại chi hội nông dân khu vực Mỹ Hoà.
Tuyến đường được xây dựng có chiều dài 550m, có 20 hộ hội viên nông dân tham gia, với tổng kinh phí 22.520.000 đồng, bằng nguồn xã hội hóa do Hội nông dân phường vận động và sự hỗ trợ từ UBND phường.
Mô hình được thành lập nhằm nâng cao nhận thức cho hội viên nông dân trong bảo đảm an ninh trật tự, an toàn xã hội, xây dựng tuyến phố văn minh góp phần thực hiện tốt cuộc vận động “Toàn dân đoàn kết xây dựng văn minh đô thị” tại địa phương.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)