Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 31/08/2022 16:553330
Chiều 31.8, Hội Nông dân xã Nhơn An đã tổ chức ra mắt mô hình Tổ Hợp tác “Nông dân sản xuất lúa giống” tại Chi hội nông dân thôn Háo Đức.
Với mục đích liên kết giữa các hộ sản xuất, trao đổi kinh nghiệm, tăng thu nhập cho hội viên tham gia, tiến tới sản xuất theo chuỗi giá trị, góp phần phát triển kinh tế - xã hội của địa phương.
Tổ Hợp tác được thành lập với 12 hội viên, Ban điều hành gồm có 3 người, bà Trương Thị Cúc làm Tổ trưởng, bà Hồ Thị Thại làm Tổ phó.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)