Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 17/10/2022 14:513660
Sáng 15/10, Ủy ban Hội LHTN Việt Nam TXD An Nhơn tổ chức kỷ niệm 66 năm Ngày truyền thống Hội LHTN việt Nam (15/10/1956 – 15/10/2022).
Tại buổi họp mặt, các đại biểu đã cùng nhau ôn lại truyền thống của thanh niên Việt Nam và truyền thống 66 năm của Hội LHTN Việt Nam. Qua đó, góp phần nâng cao nhân thức về vai trò, trách nhiệm của các bộ Hội cơ sở trong việc tổ chức các hoạt động, triển khai các cuộc vận động và chương trình của Hội, góp phần xây dựng, phát triển kinh tế - xã hội thành phố, thực hiện hiệu quả công tác an sinh xã hội, hỗ trợ thanh niên sáng tạo khởi nghiệp...
Dịp này, Ủy ban Hội LHTN Việt Nam thị xã tặng Giấy khen cho 11 gương Thanh niên tiêu biểu trên các lĩnh vực năm 2022; Ban Thường vụ Thị đoàn An Nhơn tặng Giấy khen đột xuất cho 6 tập thể có nhiều nỗ lực triển khai hiệu quả và hoàn thành xuất sắc công tác khảo sát cơ sở dữ liệu thông tin phòng chống thiên tai của tỉnh Bình Định năm 2022.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)