Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 29/08/2022 16:573170
Trong 02 ngày 25-26.8, đội Bóng chuyền Hội Nông dân thị xã An Nhơn tham gia Giải bóng chuyền Nông dân Bình Định năm 2022 do Hội Nông dân tỉnh phối hợp với Sở Văn hóa và Thể thao tỉnh Bình Định tổ chức tại TP. Quy Nhơn
Với tinh thần đoàn kết, quyết tâm thi đấu, giao lưu học hỏi, các vận động viên của đội bóng chuyền đã cống hiến cho khán giả những trận đấu hấp dẫn, đẹp mắt, kịch tính. Kết quả chung cuộc, đội bóng chuyền nông dân thị xã An Nhơn đạt giải ba.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)