Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 19/09/2022 16:022690
Hội Nông dân xã Nhơn Hạnh vừa tổ chức ra mắt mô hình Tổ hội nghề nghiệp “Trồng mai kiểng an toàn sinh học”tại chi hội thôn Định Thuận.
Hội viên nông dân tham gia Tổ hội trên cơ sở cùng chung mục đích trong sản xuất cây mai cảnh, giúp đỡ, học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau về phát triển cây mai theo hướng an toàn sinh học, nhằm tăng thêm giá trị cho cây mai và tăng thu nhập cho hội viên tham gia, góp phần bảo vệ môi trường nông thôn tại địa phương của xã.
Tham gia Tổ hội nghề nghiệp có 10 thành viên, tại buổi ra mắt Tổ hội đã thông qua quy chế hoạt động, tín nhiệm giới thiệu ông Đặng Đình Phương làm Tổ trưởng và ông Đặng Minh Trọng làm Tổ phó.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)