Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 28/09/2022 10:322500
Vừa qua, tại Nhà văn hóa phường Nhơn Hưng, Trung tâm GDNN-GDTX thị xã phối hợp Phòng LĐTBXH thị xã và Hội Nông dân thị xã An Nhơn đã tổ chức khai giảng lớp dạy nghề Điện dân dụng trình độ sơ cấp, cho 20 học viên nông dân trên địa bàn phường.
Trong thời gian 3 tháng, các học viên được tiếp thu nội dung lý thuyết cơ bản gắn với nhiều tiết giảng thực hành, giúp cho học viên có được kiến thức kinh nghiệm, để vận dụng được trong thực tiễn có hiệu quả, góp phần tạo thêm nguồn thu nhập cho cá nhân và gia đình trong thời gian đến.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)