Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 10/08/2022 07:162170
Chiều ngày 09/8/2022, Hội LHPN thị xã An Nhơn tổ chức bàn giao 02 nhà “Mái ấm tình thương” năm 2022 cho hội viên phụ nữ nghèo, đơn thân nuôi con nhỏ ở xã Nhơn Hạnh và phường Nhơn Hưng (chị Võ Thị Mùi (1979) ở KV Cẩm Văn, phường Nhơn Hưng và chị Nguyễn Thị Loan (1970) ở thôn Thanh Mai xã Nhơn Hạnh).
Bàn giao nhà cho chị Mùi ở Nhơn Hưng
Tổng kinh phí xây dựng nhà cho 02 gia đình là 280 triệu đồng, trích từ nguồn Quỹ mái ấm tình thương do hội viên phụ nữ đóng góp, từ nguồn vận động các mạnh thường quân và một phần kinh phí của gia đình hỗ trợ.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)