Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 01/08/2022 10:433340
Sáng 30/7, Thị đoàn An Nhơn phối hợp với Hội đồng Đội thị xã tổ chức Chương trình “Tiếp sức đến trường” năm học 2022 – 2023 nhằm hỗ trợ các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn chuẩn bị bước vào năm học mới.
Tại chương trình, Hội đồng Đội thị xã trao tặng 7 chiếc xe đạp, 3 góc học tập và cặp, vở, dụng cụ học sinh cho 10 em học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn trên địa bàn thị xã với tổng kinh phí gần 20 triệu đồng (từ nguồn vận động). Ngoài ra, Hội đồng Đội thị xã còn trao sữa và tiền mặt trị giá 500.000 đồng cho em Nguyễn Ngọc Phi, 9 tuổi, ở xã Nhơn Tân (bị bệnh thận) giúp em có thêm nghị lực vượt qua bệnh tật, vươn lên trong cuộc sống.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)