Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 01/08/2022 10:464660
Chiều 30/7, Phòng LĐ-TB&XH thị xã An Nhơn phối hợp đơn vị tài trợ và chính quyền xã Nhơn Hậu tổ chức lễ bàn giao “Nhà tình nghĩa” cho gia đình chính sách.
Theo đó, căn nhà được trao cho gia đình bà Nguyễn Thị Nung, ở thôn Đại Hòa, xã Nhơn Hậu (là vợ liệt sỹ). Căn nhà được xây trên diện tích 70 m2 với tổng kinh phí khoảng 350 triệu đồng, trong đó Quỹ doanh nhân vì cộng đồng thuộc Hiệp hội doanh nghiệp TP. Hồ Chí Minh hỗ trợ 50 triệu đồng.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)