Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 30/08/2022 17:035400
Nhân kỷ niệm 77 năm Cách mạng Tháng Tám và Quốc khánh 2/9 (1945 - 2022), sáng 29/8, Bí thư Thị ủy An Nhơn Mai Việt Trung đã đến thăm hỏi, tặng quà Mẹ VNAH Lê Thị Yến, phường Bình Định và một số gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn thị xã gồm: ông Trương Đình Tân, ở xã Nhơn Thọ; ông Lê Hữu Chấn, ở phường Bình Định; ông Lê Trọng Tùng, ở phường Nhơn Hưng.
Bí thư Thị ủy An Nhơn Mai Việt Trung thăm, tặng quà Mẹ VNAH Lê Thị Yến, phường Bình Định
Tại các gia đình đến thăm, Bí thư Thị ủy An Nhơn Mai Việt Trung đã ân cần thăm hỏi sức khỏe, bày tỏ sự tri ân sâu sắc của Đảng, Nhà nước trước sự cống hiến, hy sinh lớn lao của các Mẹ VNAH và các gia đình chính sách. Đồng thời, động viên các gia đình phát huy truyền thống tốt đẹp, tích cực tham gia các hoạt động của địa phương, thực hiện tốt các chủ trương, chính sách của Đảng, Nhà nước, tiếp tục là tấm gương sáng để thế hệ con cháu noi theo.
Dịp này, TX An Nhơn cũng đã thành lập 12 đoàn đi thăm, tặng quà 12 Mẹ VNAH và 27 gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn thị xã.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)