Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 27/02/2024 14:581980
Sáng 27/02/2024, Đồng chí Lê Thanh Tùng, Phó Bí thư Thị ủy, Chủ tịch UBND thị xã đã đến thăm, tặng hoa chúc mừng Trung tâm Y tế thị xã nhân dịp Kỷ niệm 69 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam (27/02/1955 - 27/02/2024).
Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng thăm, tặng hoa chúc mừng Trung tâm Y tế thị xã
Thay mặt lãnh đạo thị xã, Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng đã gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến đội ngũ y, bác sĩ và nhân viên trong ngành y tế nhân Ngày Thầy thuốc Việt Nam. Đồng thời ghi nhận và đánh giá cao những đóng góp của đội ngũ y, bác sĩ và nhân viên y tế trên địa bàn thị xã trong công tác chăm sóc sức khỏe, khám và điều trị bệnh cho nhân dân trong thời gian qua. Qua đó, đồng chí mong muốn trong thời gian tới, tập thể y, bác sĩ, nhân viên Trung tâm Y tế thị xã tiếp tục phát huy phẩm chất cao đẹp của người thầy thuốc, thường xuyên học tập, trau dồi kinh nghiệm, nâng cao trình độ chuyên môn, nghiệp vụ gắn với tiếp tục phát huy tinh thần trách nhiệm, thực hành chuẩn mực y đức cao quý nhất của thầy thuốc “Lương y như từ mẫu”, không ngừng nâng cao chất lượng công tác bảo vệ, chăm sóc sức khỏe nhân dân.
Thay mặt cán bộ, y bác sĩ, nhân viên Trung tâm y tế thị xã, Bác sĩ Lê Thái Bình, Giám đốc Trung tâm Y tế thị xã cảm ơn sự quan tâm của lãnh đạo thị xã và hứa sẽ tiếp tục đoàn kết, nỗ lực thực hiện tốt nhiệm vụ chuyên môn, không ngừng phấn đấu nâng cao chất lượng khám, điều trị bệnh ở các tuyến, góp phần cải thiện sức khỏe, thể chất của nhân dân trên địa bàn thị xã.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)