Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 19/10/2022 14:432800
Sáng ngày 18/10/2022, Ban Tuyên giáo Thị ủy An Nhơn phối hợp với Trung tâm Chính trị thị xã tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ công tác tuyên giáo cơ sở năm 2022 cho 145 đồng chí là đại diện lãnh đạo Ủy ban MTTQ Việt Nam và các tổ chức chính trị - xã hội thị xã, đại diện thường trực Đảng ủy 15 xã, phường, cán bộ Tuyên giáo – Dân vận Đảng ủy 15 xã, phường và các đồng chí Bí thư chi bộ thôn, khu vực trên địa bàn thị xã.
Trong 02 ngày, các đồng chí tham dự lớp bồi dưỡng được truyền đạt nội dung 04 chuyên đề gồm Những điểm mới về công tác tư tưởng và lý luận của Đảng; Bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng, đấu tranh phản bác các quan điểm sai trái thù địch trong tình hình mới; Đấu tranh phòng chống Diễn biến hòa bình ở cơ sở và Một số kỹ năng nghiệp vụ công tác tuyên truyền miệng. Thông qua lớp bồi dưỡng nhằm giúp cho đội ngũ cán bộ làm công tác tuyên giáo trên địa bàn thị xã kịp thời cập nhật những kiến thức mới, nâng cao kỹ năng, nghiệp vụ, từ đó vận dụng linh hoạt, sáng tạo vào thực tiễn ở đơn vị, địa phương, nhằm nâng cao hiệu quả thực hiện nhiệm vụ công tác tuyên giáo trong tình hình mới.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)