Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 31/08/2022 16:592950
Thực hiện Kế hoạch đào tạo, bồi dưỡng lý luận chính trị và nghiệp vụ cho cán bộ đảng viên năm 2022, sáng ngày 30/8/2022, Ban Tuyên giáo Thị ủy phối hợp với Trung tâm Chính trị thị xã tổ chức Hội nghị thông tin thời sự tháng 8 năm 2022 cho hơn 120 đồng chí là Bí thư các chi bộ khối Mặt trận - đoàn thể, phụ trách Tuyên huấn các Đảng bộ trực thuộc, Bí thư, Phó Bí thư thường trực Đảng ủy các xã, phường, cán bộ Tuyên giáo - Dân vận 15 xã, phường và Bí thư các chi bộ thôn, khu vực trên địa bàn thị xã.
Tại hội nghị, các đại biểu đã được nghe Báo cáo viên trao đổi 02 chuyên đề Tình hình hữu nghị vĩ đại, đoàn kết đặc biệt Việt Nam – Lào và những hạn chế bất cập về công tác quản lý, sử dụng đất đai
Thông qua hội nghị nhằm nâng cao nhận thức, giúp các đồng chí nắm bắt được thông tin liên quan, qua đó có cơ sở để tuyên truyền đến cán bộ, đảng viên và các tầng lớp nhân dân tại địa phương, đơn vị.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)