Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 20/09/2022 16:323190
Sáng ngày 20/9/2022, tại Trung tâm Chính trị thị xã An Nhơn, Trường Chính trị tỉnh Bình Định đã phối hợp cùng với Thị ủy An Nhơn tổ chức Lễ khai giảng Lớp Trung cấp lý luận chính trị khóa 13 (2022 – 2024) hệ không tập trung mở tại thị xã An Nhơn.
Tham gia khóa học, 74 học viên là cán bộ, công chức, viên chức ở các cơ quan, đơn vị và xã, phường trên địa bàn thị xã sẽ được học các học phần về Những vấn đề cơ bản của Chủ nghĩa Mác – Lênin, tư tưởng Hồ Chí Minh, Đảng Cộng sản Việt Nam, đường lối chính sách của Đảng, Nhà nước; hệ thống chính trị, nhà nước, pháp luật và quản lý hành chính nhà nước; các kỹ năng lãnh đạo, quản lý; nghiên cứu thực tế, thi và viết khóa luận tốt nghiệp cuối khóa.
Việc mở lớp trung cấp lý luận chính trị khóa 13 trên địa bàn thị xã, xuất phát từ yêu cầu nâng cao trình độ lý luận chính trị cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức ở các cơ quan, đơn vị và xã, phường trên địa bàn thị xã nhằm đáp ứng yêu cầu chuẩn hóa về mặt trình độ lý luận chính trị đảm bảo theo quy định.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)