Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ năm - 13/06/2024 17:28230
Chiều ngày 12/6/2024, Hội LHPN thị xã tổ chức nghiệm thu và bàn giao mái ấm tình thương cho chị Nguyễn Thị Lệ (sinh năm 1968) - hội viên phụ nữ nghèo tại thôn Ngọc Thạnh xã Nhơn Thọ. Ngôi nhà được sửa chữa trên diện tích 50m2, tổng kinh phí sửa chữa 25 triệu đồng, từ 50% kinh phí quỹ vì người nghèo do Ủy Ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam quản lý và 50% kinh phí quỹ mái ấm tình thương do Hội LHPN thị xã quản lý.
Hội LHPN thị xã và Hội PN xã Nhơn Thọ tặng quà tại buổi nghiệm thu
Đây là công trình phối hợp giữa Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam và Hội LHPN thị xã chào mừng Đại hội đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam thị xã An Nhơn lần thứ XI, nhiệm kỳ 2024 - 2029 và mái ấm tình thương thứ 3 của Hội LHPN thị xã hỗ trợ xây dựng, sửa chữa năm 2024.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)