Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ năm - 20/06/2024 09:02460
Chiều ngày 18/6/2024, Hội LHPN P. Nhơn Hưng tổ chức trao sinh kế cho 02 hội viên phụ nữ nghèo có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn phường với dụng cụ là 2 máy nước mía với tổng trị giá 15 triệu đồng.
CB Hội và mạnh thường quân trao máy nước mía cho hội viên nghèo
Kinh phí này Hội LHPN phường vận động mạnh thường quân là chị Nguyễn Thị Lệ Hiền ở Phường Nhơn Thành hỗ trợ. Đây là hoạt động có ý nghĩa thiết thực giúp đỡ, động viên các chị mua bán nhỏ, phát triển kinh tế, có việc làm, ổn định cuộc sống, vươn lên thoát nghèo bền vững, góp phần cùng chính quyền, địa phương giảm tỷ lệ hộ nghèo theo tiêu chí đa chiều.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)