Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 04/06/2024 17:17460
Chào mừng Ngày truyền thống Người cao tuổi Việt Nam 6.6, chiều ngày 02/6/2024 tại trụ sở khu vực Cẩm Văn, Hội LHPN P. Nhơn Hưng tổ chức ra mắt Câu lạc bộ “Phụ nữ cao tuổi” trong năm 2024 có 40 thành viên tham gia, nâng tổng số 2 câu lạc bộ, với 100 thành viên trên địa bàn phường.
Buổi ra mắt CLB “Phụ nữ cao tuổi” tại khu vực Hòa Cư,P. Nhơn Hưng
Tại buổi ra mắt, Hội LHPN P. Nhơn Hưng truyền thông kiến thức về chăm sóc sức khỏe cho phụ nữ cao tuổi về chế độ ăn, uống, nghỉ ngơi, thể dục hợp lý với độ tuổi, tham gia các hoạt động Hội ở địa phương, gương mẫu cho con cháu noi theo. Đây là Câu lạc bộ đặc thù, thu hút, tập hợp hội viên, phụ nữ tham gia hoạt động Hội, phong trào phụ nữ và phát động thực hiện phụ nữ cao tuổi “sống vui - sống khỏe - sống có ích”, tích cực tham gia và giáo dục, vận động con, cháu tham gia các phong trào thi đua yêu nước ở địa phương.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)