Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 18/01/2023 13:055520
Nhân dịp Tết Nguyên đán Quý Mão 2023, chiều ngày 12/01/2023 Hội LHPN thị xã phối hợp với Hội LHPN tỉnh tổ chức Chương trình “Xuân yêu thương - Tết nghĩa tình”.
Đ/c Lê Vũ Vân Kiều- Chủ tịch Hội LHPN thị xã trao quà cho các hội viên và trẻ em
Tại chương trình, Hội tặng quà và gửi lời chúc mừng đến 110 hội viên nòng cốt, phụ nữ và trẻ em khó khăn trên địa bàn thị xã (Hội LHPN tỉnh 55 phần; Hội LHPN thị xã 55 phần). Mỗi phần quà gồm dầu ăn, nước mắm, bột nêm Knor, bánh, kẹo, sữa.. trị giá một phần quà 300.000đ Bên cạnh đó, Hội LHPN 15 xã, phường cũng đã trao 756 suất quà cho các hội viên, phụ nữ, trẻ em nghèo và cán bộ Hội qua các thời kỳ ở địa phương nhân dịp tết đến xuân, mỗi phần quà từ 200.000 đến 300.000 gồm bánh, keopj, dầu ăn, nước mắm…, tổng trị giá gần 200 triệu đồng nguồn vận động từ các mạnh thường quân.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)