Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 21/03/2023 16:151790
Nhân dịp kỷ niệm 113 năm Ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3 và 1983 năm khởi nghĩa Hai Bà Trưng, chiều ngày 2/3, Hội LHPN xã Nhơn Hậu tổ chức Hội thao “Vì sức khỏe Phụ nữ” năm 2023 tại Sân vận động Thiết Trụ.
Hội thao đã thu hút đông đảo cán bộ, hội viên phụ nữ tham gia với các trò chơi dân gian như: Nhảy bao bố, kéo co, kẹp bóng vào rổ, ngậm nước đổ chai… Thông qua hội thao nhằm rèn luyện sức khỏe cho chị, em phụ nữ, tuyên truyền, giáo dục cho cán bộ, hội viên phụ nữ về truyền thống yêu nước của phụ nữ Việt Nam, tinh thần đoàn kết đấu tranh của phụ nữ lao động trên thế giới, vì sự bình đẳng và phát triển của phụ nữ…
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)