Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 15/05/2024 17:19760
Chiều ngày 14/5/2024, Hội LHPN P. Đập Đá tổ chức nhận đỡ đầu cháu Phạm Thanh Ngân, sinh năm 2013 ở khu vực Nam Phương Danh, bằng hình thức hỗ trợ hàng tháng 500.000đ cho đến khi cháu Ngân 18 tuổi. Cháu Ngân thuộc diện hộ nghèo, mồ côi cha, mẹ bị bệnh nằm một chỗ, hiện cháu Ngân ở cùng với ông bà nội, 01 anh trai và 01 em trai.
Cán bộ Hội trao bảng nhận đỡ đầu cháu Ngân
Đồng thời, tại buổi nhận đỡ đầu, Hội LHPN P. Đập Đá vận động mạnh thường quân giúp đỡ chị Chu Thị Ngọc là mẹ của cháu Ngân với số tiền 10.500.000₫ để chị Ngọc phần nào lo thuốc thang, ổn định cuộc sống. Đây là hoạt động tương thân tương ái của Hội LHPN phường Đập Đá hướng ứng Tháng nhân đạo và Tháng hành động vì trẻ em năm 2024.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)