Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 20/05/2024 16:14510
Sáng ngày 19/5/2024, Hội LHPN xã Nhơn Lộc phối hợp với Hội Chữ thập đỏ thị xã và Nhóm thiện nguyện Hữu Duyên đã trao tặng 100 xuất quà cho các hội viên, phụ nữ già yếu, đau bệnh, có hoàn cảnh khó khăn; mỗi xuất 250.000 đ - là các nhu yếu phẩm thiết yếu, gồm gạo, dầu ăn, xì dầu, đường, sữa ...nhằm động viên chị em cố gắng vượt qua đau bệnh, sống khỏe với con cháu.
Chị Lê Thị Mỹ Thu - Chủ tịch Hội LHPN xã (áo xanh) cùng nhóm thiện nguyện chuẩn bị các phần quà trao cho HVPN
Đây là hoạt động thiết thực Hội LHPN xã Nhơn Lộc hưởng ứng Tháng hành động vì nhân đạo năm 2024.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)