Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 18/01/2023 13:173000
Chiều 13/01/2023, tại Nhà Văn hoá thôn Thiết Tràng, Hội Nông dân xã Nhơn Mỹ phối hợp với Công an xã tổ chức ra mắt mô hình Dân vận khéo về An ninh trật tự “Bóng điện ngoài hè - số điện thoại liền kề” tại chi hội nông dân thôn Thiết Tràng, có 31 hộ hội viên tham gia.
Mô hình được thành lập trên cơ sở tự nguyện của các hộ hội viên nông dân, với tinh thần tự giác, ý thức trong đấu tranh, phòng ngừa, ngăn chặn các hành vi vi phạm pháp luật, góp phần giữ vững an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trên địa bàn xã Nhơn Mỹ. Tại buổi ra mắt mô hình đã thông qua Quy chế hoạt động, thành lập Ban Điều hành gồm 07 thành viên, ông Phan Văn Thời làm Trưởng ban và 02 ông Nguyễn Thành Được, Huỳnh Tấn Dũng làm Phó ban.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)