Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ ba - 09/05/2023 15:282490
Chiều 26.4 tại khu vực Kim Châu, Hội Nông dân phường Bình Định tổ chức ra mắt công trình "Điện thắp sáng đường giao thông tại tuyến đường bê tông xi măng tổ 1 Kim Châu, với chiều dài gần 940m, có 15 hộ hội viên nông dân tham gia, với tổng kinh phí gần 40 triệu đồng
Công trình hoàn thiện không chỉ tạo điều kiện cho người dân trong khu vực đi lại thuận tiện, mà còn góp phần làm đẹp đường làng, ngõ xóm, giúp đảm bảo an ninh trật tự, an toàn giao thông tại địa phương. Đây là công trình của Hội Nông dân phường Bình Định nhằm tổ chức hướng đến kỷ niệm 48 năm ngày giải phóng hoàn toàn Miền Nam thống nhất đất nước 30/4/1975 - 30/4/2023 và chào mừng Đại hội Hội Nông dân thị xã An Nhơn lấn thứ XIII, nhiệm kỳ 2023 - 2028
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)