Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ hai - 18/04/2022 14:352990
Sáng ngày 18/4/2022, Ban Tuyên giáo Thị ủy phối hợp với Trung tâm Chính trị thị xã tổ chức Hội nghị thông tin thời sự tháng 4 năm 2022 cho hơn 120 đồng chí là Bí thư các chi bộ khối Mặt trận - đoàn thể, phụ trách Tuyên huấn các Đảng bộ trực thuộc, Bí thư, Phó Bí thư thường trực Đảng ủy các xã, phường, cán bộ Tuyên giáo - Dân vận 15 xã, phường và Bí thư các chi bộ thôn, khu vực trên địa bàn thị xã.
IMG 20220418 085707
Tại hội nghị, các đại biểu đã được nghe Báo cáo viên trao đổi 02 chuyên đề “Ý nghĩa và bài học kinh nghiệm Đại thắng mùa xuân năm 1975” và “Kế thừa, phát huy truyền thống văn hóa dân tộc, xây dựng, phát triển văn hóa, con người Việt Nam theo tinh thần Nghị quyết Đại hội XIII của Đảng”.
Thông qua hội nghị nhằm nâng cao nhận thức, giúp các đồng chí ôn lại truyền thống của dân tộc; nắm bắt những thông tin, quan điểm của Đảng về vấn đề văn hóa, dân tộc, qua đó có cơ sở để tuyên truyền đến cán bộ, đảng viên và các tầng lớp nhân dân tại địa phương, đơn vị.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)