Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ tư - 18/01/2023 10:084890
Sáng 13.1, Đoàn công tác thị xã An Nhơn đã đến thăm, tặng quà Tết làng Canh Tiến, xã Canh Liên, huyện Vân Canh nhân dịp Tết Quý Mão 2023.
thăm làng canh tiến
Tại nơi đến thăm, Đoàn công tác của thị xã đã thăm hỏi sức khỏe và trao tặng hơn 300 suất quà với tổng trị giá trên 100 triệu đồng, bao gồm tiền mặt, gạo, dầu ăn, mì tôm, nước mắm, bánh kẹo và các nhu yếu phẩm khác cho người dân làng Canh Tiến. Cũng tại chương trình, đoàn viên Chi đoàn Trung tâm Y tế thị xã đã tổ chức khám bệnh và phát thuốc miễn phí cho hơn 200 người dân trong làng. Qua đó góp phần giúp người dân làng Canh Tiến, xã Canh Liên, huyện Vân Canh đón Tết Nguyên đán đầm ấm, yên vui.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)