Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ bảy - 27/04/2024 11:04870
Sáng ngày 26.4, đồng chí Mai Việt Trung - Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Bí thư Thị ủy An Nhơn đã đến thăm hỏi và tặng quà Mẹ Việt Nam anh hùng, các thương binh, bệnh binh và các gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn thị xã nhân kỷ niệm 49 năm ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2024).
Tại các nơi đến thăm, đồng chí đã ân cần thăm hỏi sức khỏe mẹ Việt Nam anh hùng, các thương binh, bệnh binh và gia đình chính sách tiêu biểu trên địa bàn thị xã và gửi lời tri ân sâu sắc những đóng góp, hy sinh của các mẹ và các gia đình chính sách, người có công trong cuộc kháng chiến giành độc lập dân tộc, bảo vệ toàn vẹn lãnh thổ của Tổ quốc, thống nhất đất nước. Đồng thời, mong muốn các mẹ, các thương binh, bệnh binh và gia đình chính sách tiêu biểu sống vui, sống khỏe, tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, đóng góp và động viên con cháu tích cực tham gia xây dựng quê hương, luôn là tấm gương sáng cho các thế hệ, đặc biệt là thế hệ trẻ noi theo.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)