Thị xã An Nhơnhttps://annhon.binhdinh.gov.vn/uploads/logoannhon.png
Thứ sáu - 12/07/2024 17:44180
Chiều ngày 09/7/2024, Hội LHPN xã Nhơn Phúc phối hợp với UBDN xã vận động mạnh thường quân ALANTA trao 35 cây quạt trị giá 10 triệu đồng cho bà con hộ nghèo, khó khăn, già, bệnh tật trên địa bàn xã. Mỗi bà con được trao tặng 1 cây quạt, trị giá 285 ngàn đồng.
Các chị cán bộ hội trao tặng máy quạt cho các hộ
Đây là hoạt động hưởng ứng Chương trình “Triệu phần quà san sẻ yêu thương”, với mong muốn giúp cụ ông, cụ bà, những trường hợp đau ốm có được máy quạt để xua tan cái nóng oi bức của mùa hè.
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo Đề án thành lập các phường thuộc thị xã An Nhơn và thành lập thành phố An Nhơn thuộc tỉnh Bình Định
THÔNG BÁO Ý kiến kết luận của Chủ tịch UBND thị xã Lê Thanh Tùng tại cuộc họp nghe báo cáo tình hình thực hiện đầu tư và công tác BTGPMB các công trình, dự án trọng điểm trên địa bàn thị xã
V/v thay thế thành viên Ban Chỉ đạo triển khai thực hiện Thỏa thuận khung hợp tác cấp địa phương về nước sạch, thu gom và xử lý nước thải giữa UBND tỉnh Bình Định với hai Nghiệp đoàn SEAFF và SFL của Pháp (phía Việt Nam)